Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður Einarsdóttir

Anna Dröfn Óladóttir

Anna Margrét Óskarsdóttir

1.H

Árbjörg Ólafsdóttir

Árni Sigurður Björnsson

Bryndís Snorradóttir

Deildarstjóri yngsta stigs

Dagbjört Steinarsdóttir

Daníel Guðjónsson

Smíðakennari

Elín Áslaug Ormslev

Umsjónarkennari í 6. EÁO

Elín Margrét Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. EMG

Erling Þór Birgisson

Fe Galicia Isorena

Sérkennari

Friðrik Sigurbjörn Friðriksson

Fróði Jakobsen

Aðstoðarskólastjóri

Greta S. Guðmundsdóttir

Myndmenntakennari

Guðni Kjartan Franzson

Tónmenntakennari

Guðrún Sólveig Ágústdóttir

Stigstjóri yngrastigs

Gunnhildur Halldóra Axelsdóttir

Sérdeild

Hildur Inga Þorsteinsdóttir

Sérkennari

Hildur Þorvaldsdóttir

Ritari

Hjördís María Ingadóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Hlíf Brynja Baldurdóttir

Deildarstjóri verkefna

Hlynur Einarsson

Hrafnhildur B. Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Inga Björg Stefánsdóttir

Íris Scheving Þórarinsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Jónas Bragi Jónasson

Heimilisfræði

Karen Olga Ársælsdóttir

Katrín Ö. Bjarkardóttir

Katrín Rós Calmon

Sérdeild

Kristín Edda Guðmundsdóttir

Sérkennsla

Kristín Sverrisdóttir

Umsjónarkennari í 4. KS

Kristín Ýr Lyngdal

Umsjónarkennari 10. KÝL

Kristján Arnar Ingason

Stigstjóri unglingastig.

Lára Bryndís Björnsdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Larisa Viktorsdóttir

Umsjónarkennari 6. LV

Magdalena Cypel

Skólaliði

Magnhildur Björk Gísladóttir

Umsjónarkennari í 8. MBG

Margrét Helga Sesseljudóttir

Margrét Ragnarsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

María Smáradóttir Jóhönnudóttir

Umsjónarkennari 7. MSJ

Nalaka S. Korale Arachchige

Nína Björk Svavarsdóttir

Bókasafnsfræðingur

Oksana Shabature

Umsjónarkennari 3. OS

Rannveig Biering

Yfirþroskaþjálfi

Róbert Árni Guðmundsson

Sara Mist Jóhannsdóttir

Aðstoðarforstöðumaður frístundar

Sigríður Filippía Erlendsdóttir

Námsráðgjafi

Sigríður Hilda Radomirsdóttir

Sjöfn Þráinsdóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu

Stefanía Guðjónsdóttir

Sunna Ýr Perry Bergsdóttir

Svala Ólafsdóttir

Handmennt

Svanhvít Magnúsdóttir

Vala Úlfljótsdóttir

Íþróttakennari

Valgeir Jens Guðmundsson

Þóra Hrönn Óðinsdóttir

Umsjónarkennari 5. ÞHÓ

Þóra Margrét Sigurðardóttir

Yfirþroskaþjálfi á unglingastigi

Þórdís Ómarsdóttir

Umsjónarkennari 4. ÞÓ

Þórunn Brynja Jónasdóttir

Verkefnastjóri