Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Anna Margrét Óskarsdóttir

Umsjónarkennari í  1. bekk

Árbjörg Ólafsdóttir

Deildarstjóri Hraunheima

Árni Sigurður Björnsson

Sérdeild

Ása Sigurlaug Harðardóttir

Sérdeild

Bryndís Snorradóttir

Deildarstjóri yngsta stigs

Daníel Guðjónsson

Smíðakennari

Eðvarð Hilmrsson

Umsjónarkennari í  9. bekk

Elín Áslaug Ormslev

‘I leyfi 2021-2022

Elín Margrét Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. EO

Fe Galicia Isorena

Sérkennari / enska

Friðrik Sigurbjörn Friðriksson

Umsjónarkennari í  4. bekk

Fróði Jakobsen

Aðstoðarskólastjóri

Greta S. Guðmundsdóttir

Myndmenntakennari

Guðrún Sólveig Ágústdóttir

Umsjónarkennari í 6. SÓ

Gunnhildur Halldóra Axelsdóttir

Sérdeild

Hafdís Shizuka Iura

í leyfi vorönn 2022

Hildur Inga Þorsteinsdóttir

Sérkennari

Hildur Þorvaldsdóttir

Ritari

Hjördís María Ingadóttir

Sérkennari

Hlíf Brynja Baldurdóttir

Deildarstjóri máls og læsis

Hrafnhildur B. Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Hreiðar Örn Zoega Stefánsson

Stundakennari

Inga Björg Stefánsdóttir

Deildarstjóri tónlistar og sköpunar

Íris Scheving Þórarinsdóttir

Í leyfi 2021-2022

Jónas Bragi Jónasson

Heimilisfræði

Karen Olga Ársælsdóttir

Sérkennsla

Katrín Rós Calmon

Sérdeild

Kristín Edda Guðmundsdóttir

Sérkennsla

Kristín Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari 7. KG

Kristín Sverrisdóttir

Umsjónarkennari í 3. KS

Kristín Ýr Lyngdal

Í leyfi

Kristján Arnar Ingason

Umsjónarkennari 10. MK

Larisa Viktorsdóttir

Umsjónarkennari 5. LV

Lasse Brandt Jensen

Stundakennari / Stuðningsfulltrúi

Magdalena Cypel

Skólaliði

Magnea þuríður Ingvarsdóttir

Forfallakennsla

Magnhildur Björk Gísladóttir

Umsjónarkennari í 10. MK

Margrét Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari 7. MG

Margrét Helga Sesseljudóttir

Textílkennari

Margrét Ragnarsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

María Smáradóttir Jóhönnudóttir

Umsjónarkennari 5. MSJ

Marija Dragic Skúlason

Íþróttakennari

Nína Björk Svavarsdóttir

Bókasafnsfræðingur

Oksana Shabatura

Umsjónarkennari 2. OS

Ólöf Kristjánsdóttir

Róbert Árni Guðmundsson

Íþróttakennari

Sara Mist Jóhannsdóttir

Aðstoðarforstöðumaður frístundar

Sigríður Filippía Erlendsdóttir

Náms- og starfsráðgjafi.

Sigríður Hilda Radomirsdóttir

Umsjónarkennari 8. SR

Sigurbjörg Sara S Fjelsted

Sérdeild

Sjöfn Þráinsdóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu

Stefanía Guðjónsdóttir

Sérdeild

Sunna Ýr Perry Bergsdóttir

Sunneva Pétursdóttir

Umsjónarkennari 8. SP

Sveinbjörg Bergsdóttir

Sérkennsla

Vala Úlfljótsdóttir

Íþróttakennari

Þóra Hrönn Óðinsdóttir

Umsjónarkennari 5. ÞHÓ

Þóra Margrét Sigurðardóttir

Yfirþroskaþjálfi á unglingastigi

Þórdís Ómarsdóttir

Umsjónarkennari 4. ÞÓ

Þórunn Brynja Jónasdóttir

Verkefnastjóri